.:Trưng Vương high school:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
.:Trưng Vương high school:.

Rất riêng

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nhớ lớp mình quá :((

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
VietAnhLT
I
I
VietAnhLT

Nhớ lớp mình quá :(( Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitimeMon Apr 26, 2010 1:06 pm

Tình hình là hôm nay rãnh rỗi ngồi coi lại hình lớp mình, thấy nhớ tụi bay ghê gớm Sad( Ước zì bây h là năm 12, ăn chới đú đỡn sung sướng Sad( Nhớ lớp mình quá Sad( 24/5 kỉ niệm 1 năm chia tay lớp mình tụ tập nhậu nhẹt 1 bữa đi Sad(
Bạn Khánh Huy lớp mình đi nghĩa vụ rồi Sad
firenhoccon
I
I
firenhoccon

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitimeThu May 13, 2010 7:40 pm

Hom truoc tui moi bit tin thag Cao di tu, tui cug bun nhung cung mung cho no' vi do la con duong no' chon. COn thag khanh di nghia vu luc neo` ma ko hay, tui tuong no se thi lai dai hoc, he nay zia` tui len nha` no coi thu~, co gi` tham ma' no' lun. Bi h pa con moi~ dua mot noi biet khi neo` moi dong du~ ma 8 voi nhau nhu luc truoc.Hi vong pa con lop ta mai mai lun zui ze~, hanh phuc ^^
zú lép
I
I
zú lép

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitimeMon May 31, 2010 10:05 pm

thui đừng nhớ nhug j hết...khỏi fai nói nha!!! da diết .....tha thiết đến thế là cùng híc híc Sad
luckystar
I
I
luckystar

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 5:24 pm

Tin thang Cao di tu ko co' dau bi' thu,tui moi gap no cho con nao nea.Tui bi't ma thang Huy cao di tu moi la chuyen la^^^
luckystar
I
I
luckystar

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitimeSat Jun 26, 2010 5:33 pm

Hôm nay ngồi rãnh nhớ lớp mình ghê,hè zề tập trung lại đông đủ nhen mấy đứa lol! lol!
firenhoccon
I
I
firenhoccon

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitimeTue Jul 06, 2010 7:18 pm

ua~ lucky start la dua' neo` vay ta
thienthanlilom
I
I
thienthanlilom

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 8:30 am

Bữa giờ sao rùi mấy đứa e
chuẩn bị con linh lủn vào sài gòn học đó có đứa nào ở trong đó thì giúp đỡ nó với nha cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ lớp mình quá :((   Nhớ lớp mình quá :(( Icon_minitime

Nhớ lớp mình quá :((
Trang 1 trong tổng số 1 trang